Hỏi khóa học C#.net for developer tại Stanford?

Thảo luận trong 'Thảo luận học tập chung' bắt đầu bởi Bá Hùng, 5/5/16.

1. Bá Hùng

Bá Hùng New Member

Tôi đang đi làm và muốn theo học Khóa lập trình C# for Developer Tôi muốn hỏi học phí cho khoá học và kiến thức cơ bản cần là gì ?

2. loannt.stanford

loannt.stanford Tư vấn viên công ty Stanford Thành viên BQT

Để tham gia khóa học C#.net for developer tại Stanford bạn cần nắm chắc kiến thức cơ bản về C#.net for base nhé. Mình không rõ kiến thức cơ bản của bạn thế nào? Bạn gửi giúp mình thông tin cá nhân của bạn vào mail: nguyenloan.stanford.com.vn@gmail.com, mình sẽ gửi mail nội dung khóa học và học phí để bạn tham khảo nhé

3. Bá Hùng

Bá Hùng New Member

Kiến thức cơ bản trước mình học ở trường rồi, nhưng ko biết yêu cầu bên bạn bao nhiêu thì đủ để học được, có cái gì để đánh giá ko? Mình vừa gửi thông tin vào mail của bạn rồi đấy, nhớ gửi nội dung khóa học cho mình nha. Mình tên Nguyễn Bá Hùng. Cảm ơn bạn!

4. loannt.stanford

cảm ơn bạn Hùng mình nhận được rồi, lát mình gửi mail khóa học cho bạn nhé. Để đánh giá kiến thức cơ bản của bạn bạn chỉ cần tham gia bài test kiểm tra kiến thức cơ bản, bài test gồm 20 câu trắc nghiệm, thời gian 20 phút. Chuyên gia tại Stanford sẽ đánh giá bạn có đủ điều kiện tham gia học ko nhé

5. Bá Hùng

Bá Hùng New Member

ok bạn cứ gửi tất cả thông tin vào mail cho mình đi, mình nhận được mail rảnh lúc nào mình làm luôn rồi báo lại bạn. Cảm ơn bạn nhiều nhé

6. loannt.stanford

ko có gì, lát mình gửi luôn khi nào làm xong bạn báo mình là ok mà. Chúc bạn luôn gặp mọi điều tốt lành !