Hỏi thông tin về lớp Tester khai giảng tháng 05.2016?

Thảo luận trong 'Thảo luận học tập chung' bắt đầu bởi nhudothi, 29/4/16.

1. nhudothi

nhudothi New Member

Em rất thích học tester và em đã theo dõi hoạt động đào tạo ở Stanford từ lâu nhưng giờ mới có thời gian để học. Anh chị có thể tư vấn giúp em lớp tester khai giảng gần nhất trong tháng 05.2016 và khóa học có yêu cầu đầu vào không ạ.

2. phuongnt

phuongnt Tư vấn viên tại Stanford Thành viên BQT

Chào bạn, hiện tại Stanford chuẩn bị khai giảng 1 lớp vào tối nay lúc 19h40 và sau đợt nghỉ lễ, các bạn sẽ chính thức học buổi đầu tiên. Bạn có muốn tham gia luôn vào lớp này để không phải đợi lớp sau nữa không?

Chỉnh sửa cuối: 29/4/16
  3. nhudothi

nhudothi New Member

Chị ơi, thời gian học thế nào, học phí, giảng viên và địa điểm học ở đâu ạ

4. phuongnt

Chào em, thông tin cụ thể về lớp Tester như sau em nhé:
    - Chính thức khai giảng vào 19h40 Thứ 6 ngày 29/04/2016
    - Lịch học: 19h40 Thứ 6 hàng tuần
    - Tổng thời lượng học: 21 buổi
    - Giảng viên: Bủi Quang Đăng
    - Địa điểm học: P201, tầng 2, số nhà 20, ngõ 678 đường Láng
    - Học phí chưa ưu đãi 3,5tr - em đăng ký học sẽ hưởng ưu đãi theo chương trình 30/04-01/05 nhé.
    + Đăng ký học theo cá nhân: ưu đãi 10% học phí + 1 thẻ điện thoại 100k
    + Đăng ký học theo nhóm 2 người: ưu đãi 10% học phí + ưu đãi thêm 100.000 VNĐ/người+ 1 thẻ điện thoại 100k/học viên
    + Đăng ký học theo nhóm 3-5 người: ưu đãi 15% học phí + + 1 thẻ điện thoại 100k/học viên
    + Đăng ký học theo nhóm từ 6 người trở lên: ưu đãi 20% học phí + + 1 thẻ điện thoại 100k/học viên

5. nhudothi

nhudothi New Member

1 tuần học 1 buổi thôi ạ, em đăng ký cá nhân thì học phí còn phải đóng cụ thể là thế nào ạ

6. phuongnt

Do học viên muốn học sớm để còn đi làm mà giảng viên đang bận nên bên chị đã khai giảng lớp sớm tuy nhiên mỗi tuần học 1 buổi trước, sau 3-4 tuần nữa, bên chị sẽ tăng thêm 1 buổi cho học viên để học đúng theo quy định là 2 buổi/tuần. Với cả học 1 buổi/tuần thời gian đầu cũng tốt cho các bạn nữa, các bạn sẽ thời gian làm quen với kiến thức và có nhiều thời gian thực hành ở nhà hơn.
    Nếu em đăng ký theo cá nhân thì em hưởng ưu đãi 10% học phí + 1 thẻ cào điện thoại -> vì vậy, học phí còn phải đóng của em chỉ còn 3.150.000 vnd em nhé.

7. nhudothi

nhudothi New Member

vâng, em cũng nghĩ thời gian đầu học 1 buổi/tuần cũng được chứ học nhanh quá thì lại không theo kịp. Thủ tục đăng ký vào lớp như thế nào vậy chị.

8. phuongnt

Để đăng ký chính thức khóa học, e có thể qua trực tiếp trụ sở chính của Stanford tại tầng 2, số nhà 20, ngõ 678 đường Láng hoặc chuyển khoản qua tài khoản ngân hàng học phí của khóa học, chị sẽ đăng ký tên em vào lớp đồng thời báo với giảng viên và quản lý đào tạo. Em muốn tham gia luôn lớp này thì hôm nào em đăng ký học được vì tối nay lớp khai giảng rồi.

9. nhudothi

nhudothi New Member

vậy chiều nay em qua khai giảng rồi đóng luôn được không ạ. Em có cần mang theo cái gì không ạ, buổi khai giảng có lâu không ạ.

10. phuongnt

ok e, chiều nay em qua đóng học phí rồi tham gia khai giảng luôn cũng được, tuy nhiên em chưa có thẻ học viên và tài khoản để lấy tài nguyên của lớp nhé, buổi sau bên chị sẽ cấp cho em.
    Còn về buổi khai giảng cũng giống như buổi học bình thường em nhé, trong buổi khai giảng, giảng viên sẽ giới thiệu tổng quan về kiến thức sẽ đào tạo trong khóa học, học xong em sẽ làm được gì và cung cấp bộ cài khi học khóa tester phục vụ quá trình học sau này.
    Em nhớ mang theo máy tính nữa nhé.
    à, em nhắn tin giúp chị tên, email và số di động của em nhé, chị bổ sung vào danh sách lớp. Em nhắn vào số 0963 723 236 nhé, chị tên là Hương.

11. nhudothi

nhudothi New Member

vâng ạ, e tên Như nhé,e vừa nhắn tin cho chị rồi ạ.

12. phuongnt

ok e, chị nhận được rồi, hẹn em tối nay trên văn phòng của Stanford nhé.

13. nhudothi

nhudothi New Member

ok c a.