Mình ở Hưng Yên có tham gia học VBA được ở Stanford ko?

Thảo luận trong 'Thảo luận học tập chung' bắt đầu bởi Nguyễn Yến, 5/5/16.

1. Nguyễn Yến

Nguyễn Yến New Member

Như câu hỏi ở trên, mình là kế toán ở khu CN, dùng khá nhiều dữ liệu hàng hóa, thường xuyên dùng đến hàm excel. Mình thấy khóa học VBA khá phù hợp với nhu cầu công việc của mình nhưng mà chưa biết học thế nào? Mình ko lên trực tiếp học được, công ty có hình thức học online hay gì ko? có ghi lại gì khi học ko?...tư vấn giúp mình nhé

2. loannt.stanford

loannt.stanford Tư vấn viên công ty Stanford Thành viên BQT

Chào bạn. công ty Stanford có hình thức học online dành cho học viên ở xa bạn nhé. Khi tham gia khóa học, học viên được nhận đầy đủ tài liệu các buổi học vào mail, nếu có khó khăn gì sẽ được giảng viên hỗ trợ thêm qua phần mềm teamview và hỗ trợ qua skype nhé.

3. Nguyễn Yến

Nguyễn Yến New Member

ok skype hay teamview mình đang dùng thường xuyên nên hiểu, giờ học mình có đăng ý được ko? vì ban ngày đi làm nên chỉ học buổi tối và cuối tuần thôi, tối cũng phải học muộn vì còn có con nhỏ nữa.

4. loannt.stanford

Bên mình có 2 ca buổi tối ca 1: 17h30-19h30 và ca 2 từ 19h40-21h40, bạn có thể đăng ký lựa chọn ca học phù hợp với thời gian của bạn. Ngoài ra bạn có thể thông báo lịch học cuối tuần thứ 7, chủ nhật bên ình có thể sắp xếp lớp cho bạn.

5. Nguyễn Yến

Nguyễn Yến New Member

nếu vậy hay qua cho mình học vào cuối tuần, thủ tục đăng ký thế nào báo lại mình nhé

6. loannt.stanford

bạn gửi giúp mình thông tin của bạn vào mail nguyenloan.stanford.com.vn@gmail.com, sau khi nhận được thông tin của bạn mình sẽ gửi mail nội dung khóa học cho bạn tham khảo và thông tin tài khoản ngân hàng để bạn chuyển tiền đăng ký khóa học nhé

7. Nguyễn Yến

Nguyễn Yến New Member

Mình vừa gửi rồi đó, bạn check mail giúp mình xem đã nhận được chưa? mình đăng ký lịch học trong thời gian tới nên sắp xếp lịch cho mình nhé, cảm ơn bạn

8. loannt.stanford

mình nhận được rồi bạn à, mình sẽ gửi thông tin cho bạn, nếu cần hỗ trợ gì bạn gọi cho mình theo số này nhé: 0936172315 mình sẽ hỗ trợ cho bạn