Em muốn viết phần mềm về quản lý dữ liệu, nhờ anh/ chị Stanford tư vấn giúp nên học gì?

Thảo luận trong 'Thảo luận học tập chung' bắt đầu bởi Ngọc Chi, 25/5/16.

1. Ngọc Chi

Ngọc Chi New Member

Mục tiêu của em dự định muốn viết một phần mềm chấm công ,quản lý ngày giờ làm việc, ngày nghỉ.....qua nhiều năm thì chọn ngôn ngữ nào là phù hợp..., em là người mới bắt đầu học.

2. hoanghai.stanford

hoanghai.stanford Tư vấn viên công ty Stanford Thành viên BQT

Chào bạn. Theo mình bạn có thể lựa chọn tham gia khóa học C#.net, khóa học sẽ giúp bạn viết phầm mềm một cách hoàn chỉnh. Trong nội dung khóa học C#.net đã có kiến thức về cơ sở dữ liệu ADO.net, tuy nhiên để kiến thức tốt nhất bạn có thể lựa chọn học cả khóa lập trình C# và khóa cơ sở dữ liệu SQL

3. Ngọc Chi

Ngọc Chi New Member

em cũng thấy mọi người chia sẻ nên học C# như vậy hỗ trợ nhiều về viết phần mềm. Em lựa chọn học C# trước đi, còn SQL học sau vậy ạ, vì em ko có nhiều thời gian học luôn được. Anh/ Chị gửi giúp em thông tin khóa C# cơ bản trước nhé.

4. hoanghai.stanford

Khóa C# cơ bản hiện tại đang có lịch tuyển sinh ngày 31/5, tổng số buổi học: 18 buổi/ khóa, công ty chuẩn bị sắp xếp lịch học trong tháng 06, nếu bạn có nhu cầu tham gia vào lớp thì chủ động gửi lại thông tin bên mình sẽ tư vấn cụ thể cho bạn nhé

5. Ngọc Chi

Ngọc Chi New Member

Em tên Ngọc Chi,thông tin cá nhân em vừa đăng ký trên web bên mình rồi đó ạ, gửi luôn hộ em cả thông tin lớp SQL nữa nhé, em tìm hiểu xem nội dung là gì? cảm ơn anh/ chị đã tư vấn

6. hoanghai.stanford

vâng cảm ơn bạn Chi, mình vừa nhận được thông tin rồi, mình sẽ gửi mail đầy đủ thông tin khóa học bạn đang quan tâm nhé. Bạn nhận được mail thì chủ động báo lại mình sớm nha. Cảm ơn bạn.