Hỏi địa điểm để tham gia khóa học Android?

Thảo luận trong 'Thảo luận học tập chung' bắt đầu bởi tranchau, 4/5/16.

1. tranchau

tranchau New Member

Trung tâm cho e hỏi nếu e đk khóa học android thì học ở địa điểm nào ạ, chỗ e ở gần trường ĐH Công nghiệp nên ngại đi xa lắm ạ

2. mybt

mybt Tư vấn viên tại Stanford Thành viên BQT

chào em, hiện tại Stanford đang đào tạo tại tầng 2, số 20, ngõ 678 đường Láng em nhé, e đi học bằng xe buýt hay xe máy.

3. halaze

halaze New Member

Vãi, đã đi học lại còn đòi hỏi gần, giờ lớn rồi, tự lập dần đi. Nếu ngại đi xa thì không biết sau này học lập trình mà ngại code thì thế nào nhỉ.

4. Nguyễn Lương

Nguyễn Lương New Member

hi nhà xa tìm địa điểm học gần là chuyện bình thường mà. Nhưng nếu bạn đi xe buýt từ ĐHCN đến Đường Láng cũng có xe tiện lắm. Em cũng đang muốn học Android, anh/ chị tư vấn hộ em cần học những gì nhé.

5. mybt

Chào em, với khóa học Android, bên chị đang yêu cầu học viên cần có kiến thưc về java cơ bản. Em đã có kiến thức cơ bản về java chưa?

6. Nguyễn Lương

Nguyễn Lương New Member

Java cơ bản em học ở trường rồi, nhưng ko rõ yêu cầu của công ty mình thế nào thôi ạ? có cần kiểm tra kiến thức gì trước khi học ko ạ? anh/chị cho em thêm thông tin khóa Android luôn nhé, dịp hè này em xin được tiền bố mẹ em sẽ đi học

7. mybt

Nếu em đã học java cơ bản ở trường thì e cần tham gia bài test java cơ bản của bên chị trước nhé, để bên chị đánh giá em đã đạt yêu cầu để tham gia luôn khóa android hay chưa. Bài test theo hình thức trắc nghiệm và làm trực tuyến qua hệ thống của bên chị, bài test trắc nghiệm-20 câu-20 phút em nhé

8. Nguyễn Lương

Nguyễn Lương New Member

ok chị khi nào có thời gian test em sẽ báo thời gian này đang bận ôn thi nên cũng chưa học ngay được. Em vừa đăng ký thông tin trên web công ty mình, chị gửi cho em nội dung khóa học vào mail đó nhé. Tên em là Nguyễn Bá Lương nhé

9. mybt

ok e, chị nhận được thông tin của em rồi nhé, chị gửi mail xong sẽ nhắn tin để em check mail.