Không học CNTT có học được luôn C# cơ bản ko?

Thảo luận trong 'Thảo luận học tập chung' bắt đầu bởi Lê Hòa, 5/5/16.

1. Lê Hòa

Lê Hòa New Member

Trước mình học ngành kinh doanh, giờ đi làm công ty chuyên làm web nên phải đi học thêm lập trình để còn biết tư vấn cho khách hàng. Mình cũng tự code thử vài thứ linh tinh, cũng đọc tài liệu sơ qua về lập trình, nói chung là cũng hiểu. Giờ mình học luôn C#.net for base có được ko?

2. hoanghai.stanford

hoanghai.stanford Tư vấn viên công ty Stanford Thành viên BQT

chào bạn. Mình có thể tư vấn cụ thể cho bạn như sau: Nếu bạn đã tự đọc tài liệu về lập trình, đã thử code vài thứ linh tinh, như vậy là bạn đã được tiếp cận với lập trình rồi. Bạn có thể lựa chọn học luôn vào C#.net for base. Tuy nhiên, mình vẫn tư vấn thêm cho bạn lộ trình học tốt nhất nếu bạn có thời gian và kinh phí nên tham gia học khóa học cơ bản về lập trình - khóa C/C++, sau khi học xong khóa này bạn sẽ có nền tảng vững chắc để học tiếp lên C# base

3. Lê Hòa

Lê Hòa New Member

cảm ơn tư vấn của bạn, mình cũng nghe bạn bè nói nên học từ C/C++ nhưng mình ko có nhiều thời gian, nên trong quá trình làm việc cũng đã phải cố gắng tìm hiểu rồi. Vậy nên mình lựa chọn học C# .net vì công việc đang cần gấp chứ ko học lâu quá mới xong 2 khóa đi tư vấn cho khách hàng ko biết gì họ mắng cho. Bạn cho mình xin thông tin khóa C# cơ bản gần nhất tuyển sinh bên bạn nhé

4. hoanghai.stanford

khoá C#.net for base bên mình lịch tuyển sinh gần nhất là ngày 31/5/2016, lớp đã có đủ học viên đăng ký và chuẩn bị sắp xếp lịch học. Bạn có nhu cầu đăng ký thì chủ động báo lại công ty sớm, mình sẽ sắp xếp lớp cho bạn

5. Lê Hòa

Lê Hòa New Member

ok cảm ơn bạn, bạn check giúp mình tên Lê Thị Hòa nhé, mình đăng ký lịch học tối muộn vì hay đi làm về muộn lắm, mình sẽ gửi thông tin đăng ký cho bên bạn sớm, giờ bạn mất rồi mình out nha. Cảm ơn bạn đã tư vấn

6. hoanghai.stanford

bạn gửi giúp mình địa chỉ mail vào số hotline này nhé: 0936172315 mình sẽ gửi mail nội dung khóa học để bạn tham khảo