Nên chọn học hệ quản trị cơ sở dữ liệu nào để lập trình phần mềm trên windows?

Thảo luận trong 'Thảo luận học tập chung' bắt đầu bởi tuananhit, 13/5/16.

1. tuananhit

tuananhit New Member

Chào mọi người
    Mình đang có nhu cầu thiết kế phần mềm trên windows phục vụ cho công việc hiện tại nhưng chưa chọn được hệ quản trị cơ sở dữ liệu nào(mình đang lăn tăn giữa SQL và Oracle) mong Stanford tư vấn giúp mình.

2. mybt

mybt Tư vấn viên tại Stanford Thành viên BQT

Chào bạn, hiện nay có rất nhiều hệ quản trị cơ sở dữ liệu nhưng nếu bạn muốn thiết kế phần mềm trên windows thì bạn nên chọn học về SQL Server nhé.

3. tuananhit

tuananhit New Member

ồ vậy à, bạn tư vấn giúp mình khóa SQL tại Stanford nhé, học phí, thời gian học, giảng viên và địa điểm học nhé, mình muốn học trong tháng 05 này.

4. mybt

chào bạn, hiện tại khóa học SQL tại Stanford đào tạo trong vòng 18 buổi-tương ứng với 36h học/khóa, 2 buổi/tuần, 2h/buổi, trung bình mỗi lớp từ 6-8 học viên để đảm bảo chất lượng đào tạo cũng như việc hỗ trợ đào tạo của giảng viên được tốt nhất.
    Về địa điểm học thì lớp sẽ học tại trụ sở chính của Stanford tại tầng 2, số 20, ngõ 678 đường Láng nhé.
    Trong tháng 05 này, Stanford đang chuẩn bị khai giảng 1 lớp vào 14/05/2016. Bạn có thể cho mình thông tin cá nhân của bạn như email, di động và họ tên đầy đủ của bạn nhé, mình sẽ gửi thông tin cụ thể về khóa học để bạn tham khảo.

5. tuananhit

tuananhit New Member

lớp 14/05 này lịch học thế nào vậy bạn.

6. mybt

Lớp sẽ khai giảng vào 19h thứ 7 ngày 14/05
    Lịch học từ 16h30-19h30 thứ 7 hàng tuần
    Giảng viên: Bùi Quang Đăng
    Địa điểm học: P201, tầng 2, số 20, ngõ 678 đường Láng
    Học phí chưa ưu đãi của khóa học là 3,6tr --bạn đăng ký khóa học trước ngày 14/05 sẽ hưởng ưu đãi theo chương trình 30/04-01/05. Bạn có thể xem thông tin chi tiết về nội dung chương trình ưu đãi tại: http://stanford.com.vn/dao-tao/chuong-trinh-uu-dai

7. tuananhit

tuananhit New Member

lớp này có bao nhiêu học viên rồi bạn, thủ tục đăng ký học như nào.

8. mybt

lớp này hiện tại có 6 bạn đăng ký rồi bạn nhé.
    Để đăng ký chính thức khóa học và hưởng ưu đãi 30/04, bạn có thể qua trực tiếp trụ sở chính của Stanford hoặc chuyển khoản qua tài khoản ngân hàng học phí của khóa học để mình đăng ký chính thức khóa học cho bạn nhé.

9. tuananhit

tuananhit New Member

ok bạn, bạn gửi giúp mình thông tin cụ thể của khóa học vào mail nhé, mình xem lại thời gian làm việc rồi có gì sẽ báo lại bạn sau.Mình vừa đăng ký học trực tuyến bên bạn đó, mình tên Phạm Anh Tuấn nhé.

10. mybt

mình nhận được thông tin đăng ký trực tuyến khóa học của bạn rồi nhé, à bạn đăng ký theo cá nhân hay theo nhóm.

11. tuananhit

tuananhit New Member

mình đăng ký cá nhân thôi bạn nhé.

12. mybt

vậy bạn đang được hưởng ưu đãi 10% hoc phí + 1 thẻ cào điện thoại trị giá 100k nhé. Mình sẽ gửi thông tin cụ thể vào mail của bạn rồi nhắn tin bạn check mail nhé.

13. tuananhit

tuananhit New Member

ok, cảm ơn bạn đã tư vấn nhé.